Các dịch vụ:
* Cáp quang Single mode 4FO 4 core: 024.66 73 43 83 - 0974 002 002

Ổ cắm mạng NEXANS

 Có nắp che ngăn bụi, ngăn nước đảm bảo tín hiệu kết nối ổn định không bị nhiễu trong quá trình kết nối với các thiết bị khác.

 – Thiết kế mặt che dễ dàng tháo lắp.
– Lỗ bắt vít hình chữ nhật dễ dàng cho việc căn chỉnh.
– Được thiết kế kiểu mô-đun dễ dàng tùy biến, có thể điều hướng ngang hoặc dọc.

Nắp ổ cắm mạng 70x114mm, 4 cổng
US version (70x114mm) faceplate with shutter 4 port

-Có nắp che ngăn bụi, ngăn nước đảm bảo tín hiệu kết nối ổn định không bị nhiễu trong quá trình kết nối với các thiết bị khác.

– Thiết kế mặt che dễ dàng tháo lắp.

– Lỗ bắt vít hình chữ nhật dễ dàng cho việc căn chỉnh.

– Được thiết kế kiểu mô-đun dễ dàng tùy biến, có thể điều hướng ngang hoặc dọc.

Nắp ổ cắm mạng 70x114mm, 4 cổng

– Nắp ổ cắm mạng 70x114mm, 4 cổng với thiết kế đơn giản nhưng hiện đại giúp gia tăng thẩm mỹ cho không gian kiến trúc, là giải pháp tổng thể cho không gian hiện đại.

– Sản phẩm đa dạng được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của khách sạn và nhà ở, mang tới sự thuận tiện cho người sử dụng.

– Số cổng RJ45: 4 cổng.

– Hạt nhân mạng RJ45: Category 5e Modular Jack.

– Có nắp che ngăn bụi, ngăn nước đảm bảo tín hiệu kết nối ổn định bị nhiễu trong quá trình kết nối với các thiết bị khác.

Cáp quang Single mode 4FO 4 core


Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. Staphone chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án.


– Thiết kế mặt che dễ dàng tháo lắp.

– Lỗ bắt vít hình chữ nhật dễ dàng cho việc căn chỉnh.

– Được thiết kế kiểu mô-đun dễ dàng tùy biến, có thể điều hướng ngang hoặc dọc.

– Vật liệu: Nhựa PC.

– Màu sắc: Trắng.

Sản phẩm giúp giải quyết các vấn đề:

Tiết kiệm thời gian và tiền bạc

Đảm bảo 100% thời gian hoạt động và độ tin cậy thông qua các sản phẩm chất lượng

Rút ngắn thời gian thi công và lắp đặt nhanh chóng

Giải pháp thích hợp với nhiều môi trường làm việc khác nhau

Khả năng tương thích lớn và nâng cấp dễ dàng lên 40G và 100G

Tuân thủ tiêu chuẩn Loại 5e mới nhất

PVC màu xám nhạt

Cấu trúc khởi động giảm căng thẳng đúcU / UTP, F / UTP và SF / UTP

Cáp mạng Nexans cat6 chính hãng là một trong những lựa chọn chất lượng số một trên thị trường hiện nay. Trong hệ thống mạng, dây mạng đóng vai trò quan trọng, nếu chất lượng sợi dây tốt thì hệ thống của bạn ổn định, ngược lại nếu không đảm bảo, sẽ ảnh hưởng tới hiệu quả công việc của bạn. Cáp mạng Cat6 Nexans được sử dụng nhiều trong văn phòng bởi khả năng thích ứng cũng như đáp ứng yêu cầu người dùng đặt ra.

Cáp mạng Nexans cat6 chính hãng, sản xuất theo quy định của TIA 568-B và IEC 61156-5. Hỗ trợ Gigabit Ethernet.

– Dây dẫn: 24 AWG đồng dạng solid.
– Vỏ bọc cách điện: Polyethylene, 0.008in.
– Vỏ bọc: 0.015in (Þ.230),vỏ nhựa PVC chống cháy cấp độ tiêu chuẩn châu âu chuyên dùng thi công công trình văn phòng toà nhà cao tầng.
– Nhiệt độ hoạt động: -20°C – 60°C.
– Nhiệt độ lưu trữ: -20°C – 80°C.

Hiện nay Cáp mạng Nexans cat6 chính hãng FTP/UTP, 4 pair, Cat 6e 0,6MM PVC BOX 305M chính hãng đang là sản phẩm được nhiều kỹ thuật viên sử dụng vì chất lượng của Cáp mạng NEXANS rất bền. Lõi được làm từ sợi quang cao cấp nên đường truyền tin cực tốt.

Capdienthoai là đơn vị phân phối hàng đầu về Cáp mạng Nexans cat6 chính hãng nhập khẩu tại Hà Nội. Chúng tôi luôn đảm bảo 100% hàng chính hãng, giá cả hợp lý. Đến với chúng tôi bạn sẽ được tư vấn miễn phí, để phù hợp cho công trình mà bạn muốn lắp đặt.

Cáp quang Single mode 4FO 4 core

Cáp Essential-5 là tiêu chuẩn 100MHz cung cấp từ Nexans. Được sản xuất và thử nghiệm với các thông số kỹ thuật Category 5e mới nhất được xác định trong tiêu chuẩn cáp quốc tế và Mỹ, chúng phù hợp cho việc cài đặt dữ liệu và giọng nói cho các ứng dụng lên đến 100 MHz.
THIẾT KẾ

Cáp Essential-5 có dây đồng rắn 24 AWG và tuân theo IEC 60228.
Các dây cáp có sẵn với vỏ PVC màu xám nhạt hoặc vỏ màu cam. Cả hai phiên bản đều có các đặc tính chống cháy tương thích với IEC 60332-1.
HIỆU SUẤT

Cáp Nexans Essential-5 tuân thủ các yêu cầu của tiêu chuẩn cáp quốc tế, châu Âu và Mỹ, bao gồm ISO / IEC 11801, IEC 61156-5, EN 50173, EN 50288 và TIA / EIA 568-C.2.
CÀI ĐẶT

Để hỗ trợ việc thiết lập chính xác các máy phân tích cầm tay để kiểm tra cài đặt, giá trị cáp NVP thực tế được đưa ra trong chú thích in trên cáp.
 


Đầu in mã vạch


Cáp điện thoại Z43 Dây cáp điện thoại 10 đôi treo có dầu, có dây chịu lực 10x2x0,5, Cách điện dây dẫn bằng điện môi tổ hợp 2 lớp (Foam - Skin) hoặc HDPE được mã hóa theo màu phù hợp với tiêu chuẩn quốc tế phổ biến trong sản
Chung cư city gate 3 City Gate 3 đang lộ ra nhiều dấu hiệu sai phạm trong hoạt động, Căn hộ City Gate 3 – Đại diện phòng kinh doanh chủ đầu tư chúng tôi xin trân trọng thông bán đến quý khách hàng một dự án hiếm có khó tìm tại trung
Tu com cong nghiep Thiết kế thành tủ cơm 2 lớp Inox cách nhiệt bằng lớp foam giữ nhiệt, Nồi nấu cơm công nghiệp thời gian chín lâu, cơm chín không đều, thường bị cháy bên dưới, và khô sống gạo ở bên trên. Và nồi này chỉ có thể

- Phone: +84-908-744-256